![](https://www.eg.mahidol.ac.th/dept/egme/wp-content/uploads/2023/09/S__48308232_0-1024x799.jpg)
ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล ได้รับมอบมอเตอร์ไซค์ไฟฟ้า 3 ล้อขนาดใหญ่ Deco รุ่น Family 3 จากบริษัท เดโก้ กรีน เอนเนอร์จี จำกัด สำหรับใช้ในการเรียนการสอน งานวิจัยและพัฒนายานยนต์ไฟฟ้า โดยมี ผศ.ดร.สราวุธ เวชกิจ อาจารย์ที่ปรึกษาและตัวแทนนักศึกษาชั้นปีที่ 4 เป็นผู้รับมอบ
ในการนี้ ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
ขอขอบคุณบริษัท เดโก้ กรีน เอนเนอร์จี จำกัด
มา ณ โอกาสนี้
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
Leave a Reply