![8957](https://www.eg.mahidol.ac.th/dept/egme/wp-content/uploads/2017/07/8957-678x381.jpg)
ในวันที่่ 26 กรกฎาคม 2560 การตรวจเยี่ยมนักศึกษาฝึกงานของ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชาคริต สุวรรณจำรัส ที่ บริษัท โอตานิ เรเดียล จํากัด มีนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกลฝึกงานอยู่ที่นี่จำนวน 1 คนแว่วๆ ว่า อาจารย์ปลาบปลื้มใจมากค่ะ นักศึกษาภาคเครื่องกลได้รับคำชื่นชมกันอย่างทั่วหน้า ทั้งด้านความกล้าแสดงออกและการมีมนุษยสัมพันธ์ที่ ความยิ้มแย้มแจ่มใสน่ารัก เอาใจใส่งาน และมีความตรงต่อเวลา # อาจารย์ก็หน้าบานกันไปค่ะ และยังมีรุ่นพี่เครื่องกล ที่ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ในระดับปริญญาโท ก็ไปเยื่อมรุ่นน้องฝึกงานด้วยค่า#Internship ME-MU