![1](https://www.eg.mahidol.ac.th/dept/egme/wp-content/uploads/2017/07/1-678x381.jpg)
ช่วงนี้เป็นเทศกาล ตรวจเยี่ยมนักศึกษาฝึกงาน ภาควิชาฯจะทยอยเก็บภาพบรรยากาศการตรวจเยี่ยมการฝึกงานของอาจารย์มาฝากกันเป็นระยะๆ วันนี้เป็นคิวของอาจารย์สุดหล่อ ผศ.ดร.ธนภัทร วานิชานนท์ ณ บริษัทรถไฟฟ้า ร.ฟ.ท. จำกัด กรุงเทพมหานคร มาฝากกันค่ะ โดยมีนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกลฝึกงานที่บริษัทแห่งนี้ถึง 3 คนเลยค่ะ คือ นักศึกษา นายณัฐวัตร กลิ่นแมน นายวงศธร ตรีพรวิรุฬห์ นายโอบกิจ อินทะชัย หน้าตาแจ่มใสกันทุกๆ คนเลยค่า
# ขอขอบพระคุณผศ.ดร.ธนภัทร วานิชานนท์ มากค่ะ
#มุ่งมั่น #รู้จริง #ก้าวทันโลก #อย่างมืออาชีพ