ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ขอร่วมแสดงความยินดีกับ ดร.กลกรณ์ วงศ์ภาติกะเสรี และทีม Mental Health Tech เนื่องในโอกาสได้รับรางวัลเหรียญทอง (Gold Medalist) จากการเข้าร่วมประกวดประดิษฐกรรม และนวัตกรรมในงาน 48th International Exhibition of Inventions Geneva ระหว่างวันที่ 26-30 เมษายน 2566 ณ นครเจนีวา สมาพันธรัฐสวิส ในผลงาน “AI Psychological Intervention Open Platform”
![](https://www.eg.mahidol.ac.th/dept/egco/wp-content/uploads/2023/05/344013384_4858810134243824_8141794355885198207_n-800x600.jpg)