![](https://www.eg.mahidol.ac.th/dept/egce/wp-content/uploads/2024/07/451535425_1232725191287213_2477747447867509026_n.jpg)
คณาจารย์และเจ้าหน้าที่ภาควิชาวิศวกรรมโยธาและสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ ร่วมเข้าแสดงความยินดีกับ ผศ.ดร.ธัชวีร์ ลีละวัฒน์ เนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง รองอธิการบดีฝ่ายวิทยาเขตกาญจนบุรี (รักษาการแทน)
คณาจารย์และเจ้าหน้าที่ภาควิชาวิศวกรรมโยธาและสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ ร่วมเข้าแสดงความยินดีกับ ผศ.ดร.ธัชวีร์ ลีละวัฒน์ เนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง รองอธิการบดีฝ่ายวิทยาเขตกาญจนบุรี (รักษาการแทน) เมื่อวันที่ 19 กรกฎาคม 2567 ณ ศูนย์ประสานงานวิทยาเขตกาญจนบุรี สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยมหิดล โดยได้เข้าหารือถึงความร่วมมือระหว่าง ภาควิชาวิศวกรรมโยธาและสิ่งแวดล้อม และ วิทยาเขตกาญจนบุรี มหาวิทยาลัยมหิดลในอนาคต