ภาควิชาวิศวกรรมโยธาและสิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยมหิดล ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาของภาควิชาขั้นปีที่ 3 ที่ได้เข้าร่วมโครงการแข่งขันประมาณราคาด้วยการจำลองสารสนเทศ (Building information Modeling : BIM) จัดโดยสมาคมวิศวกรรมสถานแห่งประเทศไทย ร่วมกับมหาวิทยาลัยศรีปทุม โดยจัดขึ้นเมื่อวันอังคารที่ 31 ตุลาคม 2566 ณ อาคาร 40 ปี มหาวิทยาลัยศรีปทุม และ วันพุธที่ 1 พฤศจิกายน 2566 ในงานวิศวกรรมแห่งชาติ 2566 ณ ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
โดยทีมนักศึกษาชั้นปีที่ 3 ประกอบด้วย
นายคริสโตเฟอร์ อูบาน
นายธนากร สถิตย์สาคร
นายรัฐชัย ตั้งตรีวีระกุล
นายมองเตวิน
นายสิรวิชญ์ วนิชธัญญาทรัพย์
นายสีไม้ บุญเยาวลักษณ์
โดยมี รองศาสตราจารย์ ดร. วรรณสิริ พันธ์อุไร เป็นอาจารย์ที่ปรึกษาโครงการ
![](https://www.eg.mahidol.ac.th/dept/egce/wp-content/uploads/2023/11/397343568_1060618121831255_6335697103515104564_n-300x225.jpg)
![](https://www.eg.mahidol.ac.th/dept/egce/wp-content/uploads/2023/11/397301526_1060618308497903_7188381233938300372_n-300x135.jpg)
![](https://www.eg.mahidol.ac.th/dept/egce/wp-content/uploads/2023/11/396893421_1060618185164582_7893361336571008901_n-135x300.jpg)